Diễn đàn A3 Mạc Đĩnh Chi

Welcome to A3's forum

Trang ChínhGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» HCM - Trích xuất dữ liệu, xử lý dữ liệu, xây dựng website lớn, forum lớn
Sun Feb 27, 2011 8:17 pm by raovatclc-ads

» Tin về Cá vàng Danh
Mon Aug 31, 2009 2:20 pm by sandy_sandy14

» ML2009 - Vòng loại tháng Một: G4V đăng quang
Mon Aug 31, 2009 2:17 pm by sandy_sandy14

» BÀI THI GIỮA HK 2
Mon Aug 31, 2009 2:15 pm by sandy_sandy14

» Hình ảnh những siêu quậy A3
Mon Aug 31, 2009 2:14 pm by sandy_sandy14

» WHO IS THE BEST
Mon Aug 31, 2009 2:10 pm by sandy_sandy14

» Gặp Cô Giáo Mới
Mon Aug 31, 2009 1:58 pm by sandy_sandy14

» SORRY SORRY AND SORRY
Mon Aug 31, 2009 1:46 pm by sandy_sandy14

» NHẠC PHIM nụ hôn thần chết
Mon Jan 26, 2009 5:42 pm by sandy_sandy14

Top posters
sandy_sandy14

Hp.Xuna

♂+♀

maitai

ngan_izi

Otomo

[C]onan_[K]id

xitrum_cc

L

1412

December 2017
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar

Share | 

Gặp Cô Giáo Mới

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
sandy_sandy14
Búa đá
Búa đá

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Gặp Cô Giáo Mới   Mon Aug 31, 2009 1:33 pm

học ở đây chẳng vui tý nào, bị bà cô ràng buộc woai`. nhúc tý mời phụ huynh, nhúc tý đuổi học, nhúc tý chuyển trường. Tệ hơn nữa là có mấy ng ấy ấy...vẫn ko thay đổi, vẫn cứ như zậy woai`, thật ko bik ngượng. Ko bik làm sao mà họ sống nổi như zậy nhỉ, bị ng ta cười nói woai`, nhưng vẫn cứ như zậy, ko bik mắc cỡ, ko bik ngượng, ko có tự ái, ko có tâm hồn. Họ là những ng vô liêm sỉ, những ng sống ko có trách nhêệm zới gia đình, ko có trách nhiệm zới bản thân, ko bik họ đi học làm j nữa, học mà chả bik j hết. Ko bik j hết nhưng có cố gắng, có nỗ lực, dù ko đạt dc thành tích như ý muốn, nhưng họ vẫn dc mọi ng xung quanh yêu mến, giúp đỡ họ. Còn những ng chỉ bik hưởng thụ thành quả của ng khác thì thật đáng khinh, họ mại mãi vẫn sẽ ko học dc 2 chữ" trách nhiệm", họ sẽ mãi mãi ko đặt dc " thành công", sẽ mãi mãi bị ng khác "xem thường" nếu như họ ko sửa cái tính của họ.
Xem lý lịch thành viên http://www.myspace.com/ineshi_kellyyahoocom
sandy_sandy14
Búa đá
Búa đá

Nữ

Bài gửiTiêu đề: gặp cô giáo mới   Mon Aug 31, 2009 1:42 pm

Cảm thấy ôội nghiệp ban cán sự lớp quá. Lớp trưởng zới lớp phó lunk là ng bị kiu nhìu náất, làm cái này làm cái nọ, may mà họ học joi, nếu ko chắc họ đã gục gã từ lâu rồi. Tổ trưởng cũng khó khăn nữa, bị kiu kiểm tra tập của các thành viên trong tổ woai` àh. Mình làm tổ viên, ko có trách nhiệm j hết, lẽ ra mình phải bik tự giác làm bài chứ, tự giác hoàn thành trách nhiệm của mình. Có nhìu ng táấy vô trách nhẹệm sao ấy, toàn vô lớp chép ko, toàn làm cho các tổ trưởng khó xử ko àh. ghi "ko làm bài" thì tụi nó năn nỉ, còn ghi " đủ", 1 hồi cô mà kiểm tra cái là chết hết nguyên lũ lunk, chết tổ trưởng trước. Làm ng mà, ai cũng có sai, ai cũng có những lần vi phạm, ai cũng có vài lần quên làm bài, có vài lần ko học bài. Nếu vi pahm5 1 ,2 lần thì ko sao. đằng này, cứ tái diễn woai` àh, vô lớp chỉ bik chép chép, lúc kiểm tra ko thuộc bài thì hỏi hỏi, ng ta chưa làm xong nữa zậy mà cứ hỏi woai`, bực mình ghê. Mình ko thuộc bài thì cái đó là lỗi của mình, cứ hỏi ng ta woai`, mình bị dưới trung bình thì thôi đi, zậy mà hỏi hỏi hỏi, ng ta ko chịu chỉ thì tìm mọi cách hỏi cho bằng dc, kéo theo ng ta cũng dưới trung bình lunk. Mấy ng như zậy thật ích kỷ, mình lười thì mình chịu, bị cây 0 ráng chịu. Ng ta có học bài đàng hoàng, zậy mà cũng bị xếp vào những ng ko học bài jong tụi nó, tức muốn xì khói lunk. Mấy ng như zậy sẽ chẳng làm nên cái tích sự j ngoài xã hội hết. Mình cá chắc al2 cái tính này cũa họ ko sửa dc đâu, cái tính xấu này sẽ theo họ cả đời. họ đáng bị gn ta khinh.
sandy_sandy14
Búa đá
Búa đá

Nữ

Bài gửiTiêu đề: gặp cô giáo mới   Mon Aug 31, 2009 1:53 pm

haizz, nói này ko có ma nào tới, ko có ma nào vô xem. cũng tốt, 1 nơi thix hợp để tui giãi bày tâm sự, giãi bày những sự búc xúc trong và ngoài lớp. Trong số 24 lớp của khối 12, tui thix nhất là bang CB
-----Tụi A1, A2:kiêu ngạo wa', ko thix
-----Tụi A4:way wa', ko đoàn kết,
-----Tụi A5, A6, ...A12:ko bik j về tụi nó hết, nhung mình nghĩ tụi nó cũng ko hơn j lớp mình đâu, zới lại mình nghĩ chắc tụi nó cũng hơi kiêu. Có 1 lần mình bị 1 đứa A12 cười nói là mình mập ngay trước mặt mình, so impolite.
-----CB1,CB2:học khá giỏi, girl trong trỏng cũng nice nữa chứ.
-----Tụi bang C: ui ui, học dữ wa', học điên lunk. Zới lại bang nhân văn, tụi nó nói chiện nghe sock lắm, ko chơi đâu
sandy_sandy14
Búa đá
Búa đá

Nữ

Bài gửiTiêu đề: gặp cô giáo mới   Mon Aug 31, 2009 1:58 pm

quên nữa, còn A3. Lớp A3 àh..........đoàn kết lắm, tụi con trai cũng rất galang. Nói nhìu, giỡn zui, có tình có nghĩa, chỉ tiếc là...........có 1 số thành phần xấu làm cho lớp thường hay mất zui. Lúc đi chơi zới lớp cũng zui lắm, ai cũng rất sôi nổi, ai cũng giúp đỡ bạn bè tận tình trừ những kẻ hay lợi dụng. Nếu ko có những thành viên lợi dụng đó, bảo đảm A3 sẽ là cái lớp dc nhìu ng thèm vô nhất. A3 có nhìu ng thông mình, nhìu ng tốt bụng, nhìu girl and boy xinh. Mình thấy A3 là lớp chơi dc nhất, có j cũng cả lớp chịu chung. Ui, im so lucky, lucky vì zô dc A3. chứ mà sắp vô A4 thì bùn lắm. Vô A5, A6 thì mệt lắm, tụi nó trong lớp toàn nói xấu nhau, toàn ghen tỵ nhau, ko ai chịu giúp ai, toàn hại lẫn nhau ko àh, ko đoàn kết j hết.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp Cô Giáo Mới   

Gặp Cô Giáo Mới
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang